Quạt Hút Tủ Điện Leipole FK5526.230
Lượt xem: 1630 - Ngày đăng: 23/02/2021
Liên hệ
Nội dung
- Điện áp định mức : 230 VAC - 50/60HZ
- Công suất / Dòng điện : 41W / 0.28A
- Độ ồn : 54 / 56 dB
- Nhiệt độ hoạt động : -10oC -:- +55oC
- Lưu lượng gió : 230 / 265 m3/h
- Kích thước khối : 250 x 250 x 139 mm
- Kích thước lổ khoét : 224 x 224mm